MKATABA WA UNUNZI WA MBAO KWA AJILI YA
UKARABATI WA WODI NA: 7 KUWA ICU KATIKA
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA-IRINGA

KATI YA

MGANGA MFAWIDHI WA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA -
IRINGA

NA

FOROYA GENERAL SUPPLY




MKATABA WA UNUNUZI WA VIFAA VYA UJENZI KWA AJILI YA
UKARABATI WA JENGO LA WODI NA:7 KUWA ICU KATIKA
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA IRINGA

MKATABA WA VIFAA VYA UJENZI KWA AJILT YA UKARABATI WA JENGO LA
WODI NA:7 KUWA [CU KATIKA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA IRINGA

Sanduku la Posta 260 Iringa ambaye katika huy atajulikana Mwajiri kwa
upande mmoja.

upande mwingine)

KWA KUWA Mnunuzi anahitaji na yuko tayari kununua vifaa MBAO kwa ajili

ya ukarabati wa Jengo la Wodi 7 kuwa ICU katika Hospitali ya Rufaa ya
Mkoa Iringa,

NA KWA KUWA Mnunuzi yuko tayari kununua vifaa vyenye thamani ya
fedha shilingi 495,000/= Saws na mchanganuo umeambatanishwa.

HIVYO BASI pande zote mbili Zinazoshuhudia makubaliana yafuatayo:

1. KWAMBA Mkataba huu niwamauziano ya Mbao kwa ajili ya ukarabat;i
wa Jengo la Wodi 7 kuwa ICU

2. KWAMBA Muuzaji atakuwa na wajibu wa kuuza mbao kulingana na

orodha ya vifaa vilivyoorodheshwa ya nukuu va bei iliyoambatanishwa
katika mkataba huu

3. KWAMBA Bei iliyonukuliwa katika fomu ya nukuu ya bej
illyoambatanishwa haitabadilika katika kipindi chote cha utekelezaji wa
mkataba huu.

4. KWAMBA Muuzaji atakuwa na wajibu wa kutoa vifaa kulingana na
orodha ya vifaa vilivyo katika fomu ya nukuu ya bej

5 KWAMBA Malipo yatafanywa baada ya vifaa kupokelewa na
kukaguliwa kama ni timilifu na vinakidhi uborg unaotakiwa

6. KWAMBA Mkataba huu utafika kikomo baada ya vifaa kupokelewa na
taratibu za malipo kukamilika



7. KWAMBA Muuzaji atakuwa na wajibu wa kufanya kazi kwa uaminifu
na pasio kumsababishia hasara yoyote mwajiri.

8. KWAMBA Mnunuzi atakuwa na wajibu wa kuvunja mkataba muda
wowote atakapo ona inafaa, pale atakapojiridhisha kuna ukiukaji wa
makubaliano katika mkataba

9. KWAMBA Endapo kutakuwa na hasara yoyote iliyosababishwa na
muuzaji. Muuzaji atakuwa na wajibu wa kulipa gharama za hasara
alizozisababisha au kukatwa malipo yake ilikufidia hasara iliyo
sababishwa
KWAMBA Endapo kama kutakuwa na ucheleweshaji wa kazi
uliosababibishwa na muuzaji, mnunuzi atakuwa na wajibu wa kuvunja
Mkataba

KWAMBA Mnunuzi atatoa kusudio la kuvunja Mkataba kwa maandishi
ndani ya siku tatu

12.KWAMBA Mkataba huu ni halali kwa mujibu wa sheria za Tanzania na
utatafsiriwa kwa mujibu wa sharia hizi.

HIVYO BASI Pande zote mbili zimeweka saini tarehe , mwezi na
mwaka kama inavyconyesha hapa chini:

Kwa ajili ya ushahidi wa makubaliano ya utekelezaji wa mkataba huu,
pande mbili zinazohusika wameweka saini zao kama ifuatavyo:
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